![](https://grad.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2020/11/126090652_10157544093921551_4468885861378409621_o-1024x678.jpg)
ครบปีที่ 82 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี
รศ.ดร.รุธิร์ พนมยงค์ คณบดีคณะพาณิชย์ฯ นำทีมผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ พร้อม ดร.ชาติชาย พยุหนาวีชัย นายกสมาคมนักศึกษาเก่าคณะพาณิชย์ฯ (ส.พ.บ.ธ.) ร่วมสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์โดยรอบมหาวิทยาลัย และพิธีเจริญพระพุทธมนต์ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาคณะฯ ครบ 82 ปี ณ คณะพาณิชย์ฯ ท่าพระจันทร์
ภาพเพิ่มเติม http://bit.ly/37JLnv3